|
Trang chủ
>
Tin tức | Lễ trao bằng tốt nghiệp Đại học liên thông vừa làm vừa học khóa 2014-2015 Sáng ngày 15 tháng 1 năm 2016, Trường Đại học Kỹ
thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp Đại học liên thông vừa
làm vừa học khóa 2014-2015. Tới dự có TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Chủ tịch Hội
đồng trường, TS. Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà trường, các thầy cô giáo
là cán bộ quản lý và cố vấn học tập cùng 98 tân cử nhân điều dưỡng và kỹ thuật
y học được nhận bằng tốt nghiệp, trong đó có 9 học viên có thành tích xuất sắc
được nhà trường khen thưởng và biểu dương.
Phát biểu tại buổi lễ, TS. Đinh Thị Diệu Hằng –
Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường đã chúc mừng các Tân cử nhân và ghi nhận
sự nỗ lực cố gắng, vượt khó, hoàn thành nhiệm vụ của các tân cử nhân; đề nghị các tân cử nhân tiếp tục học tập, nâng
cao trình độ, rèn luyện, nỗ lực không ngừng để hoàn thiện năng lực chuyên môn
và phẩm chất đạo đức, tinh thần, thái độ phục vụ người bệnh, hoàn thành xuất sắc
nhiệm vụ và sứ mệnh của người điều dưỡng, kỹ thuật viên y tế, góp phần tô thắm
thêm truyền thống vẻ vang của Nhà trường.
Một số hình ảnh tại buổi lễ :
![](/Image.ashx/image=jpeg/577ee337d6ec499889e43ca65c1846e8-IMG_4028.JPG/IMG_4028.JPG)
![](/Image.ashx/image=jpeg/120a62de586b4410ae9e618fc40c4a14-IMG_4021.JPG/IMG_4021.JPG) ![](/Image.ashx/image=jpeg/dddc0bb1bfaa403787626b1460359199-IMG_4032.JPG/IMG_4032.JPG) ![](/Image.ashx/image=jpeg/67bd12269954497787c1207092a27544-IMG_4038.JPG/IMG_4038.JPG) Số lượt đọc:
20573
-
Cập nhật lần cuối:
18/01/2016 07:24:49 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Họp Ban chỉ đạo biên soạn và xuất bản giáo trình trình độ đại học15/01/2016 04:48' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/F450F8A782BF4B37BA861E08D2950FCD/Hop_Ban_chi_dao_bien_soan_va_xuat_ban_giao_trinh_t-120x90.jpg) Ngày 12/1/2016, Trường Đại học kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp Ban chỉ đạo biên soạn và xuất bản tài liệu giáo trình đào tạo trình độ đại học. Làm việc với Đại học Y khoa Tokyo Việt Nam12/01/2016 02:39' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/198D1D2573E24F83AA181F224D7CF66F/Khuc_Kim_Lan-Lam_viec_voi_Dai_hoc_Y_khoa_Tokyo_Vie-120x90.jpg) Sáng ngày 12/1/2016, Đoàn công tác của Đại học Y khoa Tokyo Việt Nam do TS.Kusumi Mari – Chủ tịch, Hiệu trưởng làm trưởng đoàn đã thăm và làm việc với Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Bế mạc lớp bồi dưỡng nghiệp vụ sư phạm cho giảng viên đại học, cao đẳng11/01/2016 09:44' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/F34928A7E2B54EA7A56996685F871CCB/Be_mac_lop_boi_duong_nghiep_vu_su_pham_cho_giang_v-120x90.jpg) Ngày 9/1/2016, tại trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, Học viện Quản lý giáo dục và Nhà trường đã tổ chức bế mạc lớp bồi dưỡng nghiệp vụ sư phạm. Làm việc với Tổ chức Ủy ban y tế Hà Lan – Việt Nam04/01/2016 03:13' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/D383CE3851584D46A98E06D0BFFC3AB4/Lam_viec_voi_To_chuc_Uy_ban_y_te_Ha_Lan-Viet_Nam-120x90.jpg) Sáng ngày 4/1/2016, Tổ chức Ủy ban Y tế Hà Lan – Việt Nam do Ông Phạm Dũng – Giám đốc chương trình tại Việt Nam làm trưởng đoàn đã làm việc với Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. TS. Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà trường và TS. Trần Thị Sao Mai đạt giải Nhì Hội thi sáng tạo Kỹ thuật Tỉnh Hải Dương lần thứ IX (2014-2015)31/12/2015 09:28' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3945D5D422BB4228B8208DB6D2105972/TS_Dinh_Thi_Dieu_Hang-Hieu_truong_nha_truong_va_TS-120x90.jpg) Tối ngày 30/12/2015, Tại Đài PTTH tỉnh Hải Dương, UBND Tỉnh Hải Dương phối hợp với Liên hiệp các Hội khoa học kỹ thuật Tỉnh Hải Dương đã tổ chức Lễ tổng kết và trao giải thưởng Hội thi sáng tạo Kỹ thuật Tỉnh Hải Dương lần thứ IX (2014-2015). Đồng chí Phạm Đức Thắng – Nguyên Phó hiệu trưởng nhà trường vinh dự nhận Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng31/12/2015 08:33' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/16A0188EA9774A02AFA23AE9B2524E00/Dong_chi_Pham_Duc_Thang-Nguyen_Pho_hieu_truong_nha-120x90.jpg) Ngày 30/12/2015, Đảng bộ Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng cho đồng chí Phạm Đức Thắng – Nguyên phó hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Cục Khoa học công nghệ và Đào tạo - Bộ Y tế kiểm tra hoạt động đào tạo của trường28/12/2015 10:33' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/97656C14B583435185BF29E8445048DF/Cuc_Khoa_hoc_cong_nghe_va_Dao_tao-Bo_Y_te_kiem_tra-120x90.jpg) Ngày 25/12/2015, Đoàn công tác của Cục Khoa học công nghệ và đào tạo – Bộ Y tế do ThS. Nguyễn Minh Lợi – Phó Cục trưởng làm trưởng đoàn đã làm việc với trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Tiếp đoàn có TS.BS Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà trường, Trường phòng Đào tạo, Kiểm định chất lượng đào tạo và trưởng các Khoa, Bộ môn trong trường. |
|
|
|
|
|