|
Trang chủ
>
Tin tức | Đoàn Thanh niên tổ chức Đại hội chi đoàn điểm năm học 2020-2021 Thực
hiện kế hoạch hoạt động của Đoàn Thanh niên năm học 2020-2021, ngày 24/9/2020,
Chi đoàn Hình ảnh 10B đã tổ chức Đại hội chi đoàn điểm năm học 2020-2021. Tham
dự có ThS. Phạm Thanh Hà –Bí thư Đoàn trường, ThS. Nguyễn Dương Cầm – Phụ trách
phòng Quản lý công tác sinh viên; Ban Thường vụ Đoàn trường, Hội sinh viên, Ban
cán sự các chi đoàn cùng đông đủ các đoàn viên chi đoàn HA 10B.
Đại
hội đã nghe báo cáo tổng kết công tác học tập, rèn luyện, công tác Đoàn và
phong trào thanh niên năm học 2019-2020, phương hướng, nhiệm vụ năm học
2020-2021. Trong năm học vừa qua chi đoàn Hình ảnh 10B đã tích cực học tập, rèn
luyện, tham gia tích cực các phong trào hoạt động của khoa CĐHA, Đoàn TN Trường
được BCH Đoàn trường xếp loại Chi Đoàn Khá, 8 sinh viên Giỏi, 34 SV Khá, 3 đồng
chí trong chi đoàn được Đoàn Thanh Niên - Hội sinh viên khen thưởng đã có thành
tích xuất sắc trong trong công tác Đoàn
và phong trào thanh niên năm học 2019-2020, 01 đồng chí đạt Danh hiệu Sinh viên
5 tốt cấp trường và cấp tỉnh. Đại hội cũng nghiêm túc chỉ ra những hạn chế, tồn
tại cần khắc phục trong giai đoạn tới. Phát biểu tại đại hội, Đ/c Phạm Thanh Hà
biểu dương những kết quả Chi đoàn 10B đã đạt được trong năm học 2019-2020 đồng
thời đề nghị Chi đoàn HA 10B và các chi đoàn khác nghiêm túc kiểm điểm những
hạn chế trong công tác quản lý, sinh hoạt chi đoàn, gương mẫu đi đầu trong các
hoạt động học tập, rèn luyện, tham gia các phong trào do nhà trường, Đoàn Thanh
niên, Hội sinh viên phát động, đề nghị các chi đoàn bám sát tiêu chí Đánh giá
đoàn viên, sinh viên 5 Tốt và Nghị quyết của Đoàn TN, Hội SV để triển khai thực
hiện nghiêm túc, hiệu quả.
Kết
quả: đại hội đã bầu ra BCH chi đoàn Hình ảnh 10B gồm 5 đồng chí.
Đại
hội điểm giúp các chi đoàn rút kinh nghiệm, chuẩn bị triển khai đại hội chi
đoàn trong toàn trường. ![](/Image.ashx/image=jpeg/3dbe6c31664f4955a4e36abefdc58493-3.jpg/3.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/81bfdd05b32e415db40a3efc6d7174fd-11.jpg/11.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/267f6b2509b54c5f80eca376fe83143b-7.jpg/7.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/871d24a72fdc47bcbb1e9f24f57bf745-DH%20chi%20doan%20HA10B.jpg/DH%20chi%20doan%20HA10B.jpg)
Số lượt đọc:
296
-
Cập nhật lần cuối:
29/09/2020 07:08:23 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ hai năm 202028/09/2020 07:17' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B1B9779CA07742BC8ACBEDE8C82283C0/Hoi_dong_Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 22/9/2020, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp lần thứ hai năm 2020 Khởi động Dự án hợp tác về đào tạo liên chuyên ngành với Trường Đại học Y tế và Phúc lợi Niigata – Nhật Bản07/09/2020 02:49' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/CEA97F55BEE04EEEBB8C46B25FB59DDA/Khoi_dong_Du_an_hop_tac_ve_dao_tao_lien_chuyen_nga-120x90.jpg) Được sự đồng ý của Bộ Y tế và Cơ quan hợp tác quốc tế Nhật Bản (JICA), sáng ngày 3/9/2020, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã phối hợp với Trường Đại học Y tế và Phúc lợi Niigata – Nhật Bản tổ chức buổi họp trực tuyến Khởi động dự án “Xây dựng mô hình chăm sóc tại nhà cho người bệnh tại thành phố Hải Dương với sự hợp tác của cán bộ y tế cơ sở”. Tổ chức Hội thảo trực tuyến về đào tạo liên chuyên ngành cho giảng viên và sinh viên nòng cốt07/09/2020 02:45' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/148FF0745E764191A5CFCE61B9A9F85F/To_chuc_Hoi_thao_truc_tuyen_ve_dao_tao_lien_chuyen-120x90.jpg) Thực hiện kế hoạch hợp tác quốc tế và triển khai các hoạt động của dự án đào tạo liên chuyên ngành, từ ngày 31/8-4/9/2020, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã cử 19 giảng viên và sinh viên nòng cốt các chuyên ngành của trường tham dự Hội thảo đào tạo liên chuyên ngành trực tuyến do Trường Đại học Y tế và Phúc lợi chủ trì tổ chức. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tập huấn trực tuyến phòng chống dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp (Covid-19) cho hơn 500 sinh viên năm cuối21/08/2020 10:29' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/370BED79D564497AB55B752B1A4802A2/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_tap_huan_tr-120x90.jpg) Từ ngày 17-19/8/2020, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức tập huấn trực tuyến phòng chống dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp (Covid-19) cho hơn 500 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Tập huấn phòng chống dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp (Covid-19) cho giảng viên nòng cốt14/08/2020 03:42' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/BA1D55C7E03B42D58D659F943C99EA76/Tap_huan_phong_chong_dich_benh_viem_duong_ho_hap_c-120x90.jpg) Sáng ngày 13/8/2020, tại trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Tập huấn Phòng chống dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp (Covid19) cho 32 giảng viên nòng cốt của trường trong khuôn khổ chương trình hợp tác giữa Trường và Tổ chức HAIVN Hội nghị khối thi đua các trường giáo dục đại học và giáo dục nghề nghiệp Tỉnh Hải Dương12/08/2020 03:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/2063B878135042D094C9551793D0FB94/Hoi_nghi_khoi_thi_dua_cac_truong_giao_duc_dai_hoc_-120x90.jpg) Ngày 11/8/2020, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã diễn ra Hội nghị khối thi đua các trường giáo dục đại học và giáo dục nghề nghiệp tỉnh Hải Dương dưới sự chủ trì của TS. Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng, Trưởng khối thi đua Khai giảng lớp Điều dưỡng Gây mê hồi sức 6 tháng15/06/2020 10:15' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/04E4A0978C874ADF96B1E610181831F1/Khai_giang_lop_Dieu_duong_Gay_me_hoi_suc_6_thang-120x90.jpg) Sáng ngày 14/6/2020 tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức buổi lễ Khai giảng lớp Điều dưỡng Gây mê hồi sức cho 38 học viên |
|
|
|
|
|