|
Trang chủ
>
Tin tức | Tổng kết lớp điều dưỡng Nha khoa 6 tháng - Khóa 2 Ngày 10/8/2012, trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức tổng kết và cấp chứng chỉ cho 22 học viên lớp Điều dưỡng Nha 6 tháng khóa 2. Tham dự Lễ tổng kết có đại diện Ban giám hiệu, trưởng các khoa, phòng và Bộ môn Nha. Phát biểu tại buổi lễ, TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng nhà trường đã chúc mừng những kết quả đạt được của 22 học viên đồng thời đề nghị sau khi tốt nghiệp các học viên cần vận dụng tốt những kiến thức, kỹ năng đã được trang bị tại trường để làm tốt công tác chăm sóc sức khỏe răng miệng, góp phần vào sự nghiệp chăm sóc và bảo vệ sức khỏe nhân dân.
Một số hình ảnh tại buổi lễ
TS.Trần Thị Minh Tâm – Trưởng Phòng Đào tạo báo cáo tổng kết khóa học
TTND. PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng phát biểu chúc mừng kết quả đạt được của khóa học
Học viên Nguyễn Văn Ngọc thay mặt lớp bày tỏ sự cảm ơn với các thầy cô giáo trong trường và cam kết sẽ làm việc thật tốt sau khi ra trường
Học viên chụp ảnh kỷ niệm với thầy Hiệu trưởng và các thầy cô giáo
Số lượt đọc:
20433
-
Cập nhật lần cuối:
10/08/2012 02:32:02 PM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Phát triển hợp tác quốc tế trong đào tạo điều dưỡng04/08/2012 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/C07654963DEC4322927EB2902FC43F2B/Phat_trien_hop_tac_quoc_te_trong_dao_tao_dieu_duon-120x90.jpg) Sau 5 ngày tham gia khóa thực tập điều dưỡng quốc tế tại Việt Nam, chiều ngày 3/8, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương... Giao lưu văn nghệ thắm đượm tình đoàn kết Việt- Nhật03/08/2012 11:50' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/46F3A5ED85C04D5D973503C71CC6490F/Giao_luu_van_nghe_tham_duom_tinh_doan_ket_Viet-_Nh-120x90.jpg) Tối ngày 2/8, tại khách sạn Nam Cường, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức buổi gặp mặt và giao lưu văn nghệ chào mừng Trường Đại học Điều dưỡng Quốc gia Nhật Bản 95 sinh viên Nhật bản tham gia khóa thực tập Điều dưỡng quốc tế tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương31/07/2012 09:02' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/D4B9D53E4F48410AA1F3048D9B098F41/95_sinh_vien_Nhat_ban_tham_gia_khoa_thuc_tap_Dieu_-120x90.jpg) Ngày 30/7/2012, 95 sinh viên và 8 giảng viên trường Đại học Điều dưỡng Quốc gia Nhật Bản đã bắt đầu khóa thực tập Điều dưỡng quốc tế tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương Lễ kết nạp đảng viên27/07/2012 04:29' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/805BEBFAA9DF44B7B146C1065413DCF5/Le_ket_nap_dang_vien-120x90.jpg) Thực hiện Nghị Quyết Đảng bộ Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương lần thứ XX coi trọng công tác xây dựng và phát triển Đảng trong đội ngũ cán bộ viên chức và HSSV Tổ chức các hoạt động đền ơn đáp nghĩa nhân ngày thương binh liệt sỹ 27/727/07/2012 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9333E60933FC4F40BCAC8B6F43CBFDAB/To_chuc_cac_hoat_dong_den_on_dap_nghia_nhan_ngay_t-120x90.jpg) Nhân dịp kỷ niệm 65 năm ngày Thương binh liệt sỹ 27/7/2012, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức nhiều hoạt động đền ơn đáp nghĩa nhằm tri ân các gia đình có công với cách mạng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương trao sổ hưu cho Đồng chí Bùi Thị Lịch25/07/2012 10:58' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/A7410D9A602649548ABF1665AD9270D7/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_trao_so_huu-120x90.jpg) Ngày 24/7/2012, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã trao sổ hưu cho Đ/c Bùi Thị Lịch – viên chức Phòng khám bệnh của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương Làm việc với đoàn cán bộ điều dưỡng Nhật Bản20/07/2012 04:38' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/0AAB73359FF04C2C9360756C78F313F7/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_Lam_viec_vo-120x90.jpg) Trong khuôn khổ chương trình thực hiện Hiệp định đối tác kinh tế Việt Nam - Nhật Bản (EPA) đã được Chính phủ hai nước ký kết, ngày 19/7/2012 đoàn cán bộ điều dưỡng do chính phủ Nhật Bản lựa chọn đã tới tìm hiểu về thực tế đào tạo điều dưỡng của Việt Nam tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương |
|
|
|
|
|