|
Trang chủ
>
Tin tức | Đồng chí Phạm Đức Thắng – Nguyên Phó hiệu trưởng nhà trường vinh dự nhận Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng Ngày 30/12/2015, Đảng bộ Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng cho đồng chí Phạm Đức Thắng – Nguyên phó hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Đại biểu tham dự có TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Nguyên Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường; TS.BS Đinh Thị Diệu Hằng – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng, các đồng chí trong BCH Đảng bộ trường và đảng viên toàn đảng bộ. Tại buổi lễ, TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy Trường đã nhiệt liệt chúc mừng và ghi nhận, biểu dương những đóng góp tích cực và sự nỗ lực vượt khó của đồng chí Phạm Đức Thắng trong quá trình xây dựng và phát triển Đảng bộ nhà trường. Đồng chí đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của người Thầy, người cán bộ quản lý trên các cương vị công tác khác nhau đồng thời phát huy xuất sắc vai trò tiên phong gương mẫu của người đảng viên và vai trò Phó Hiệu trưởng nhà trường. TS. Đinh Thị Diệu Hằng cũng đề nghị đồng chí Phạm Đức Thắng và các đồng chí đảng viên trong toàn đảng bộ tiếp tục phát huy vai trò tiền phong gương mẫu của người Đảng viên, học tập, phấn đấu theo gương Bác Hồ vĩ đại, hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao góp phần xây dựng Đảng bộ Nhà trường trong sạch, vững mạnh, trường tiên tiến xuất sắc. Vinh dự, tự hào được nhận Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng, đồng chí Phạm Đức Thắng đã bày tỏ niềm vui, xúc động và cam kết sẽ tiếp tục giữ trọn niềm tin yêu với Đảng, giữ vững phẩm chất của người đảng viên, luôn hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao, xứng đáng với danh hiệu cao quý được trao tặng. Số lượt đọc:
20272
-
Cập nhật lần cuối:
31/12/2015 09:36:35 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Cục Khoa học công nghệ và Đào tạo - Bộ Y tế kiểm tra hoạt động đào tạo của trường28/12/2015 10:33' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/97656C14B583435185BF29E8445048DF/Cuc_Khoa_hoc_cong_nghe_va_Dao_tao-Bo_Y_te_kiem_tra-120x90.jpg) Ngày 25/12/2015, Đoàn công tác của Cục Khoa học công nghệ và đào tạo – Bộ Y tế do ThS. Nguyễn Minh Lợi – Phó Cục trưởng làm trưởng đoàn đã làm việc với trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Tiếp đoàn có TS.BS Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà trường, Trường phòng Đào tạo, Kiểm định chất lượng đào tạo và trưởng các Khoa, Bộ môn trong trường. Công đoàn trường tổ chức Hội nghị sơ kết giữa nhiệm kỳ 2012 – 201725/12/2015 10:53' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/C1C45CA144DA442B827042180F2F1ED8/Cong_doan_truong_to_chuc_Hoi_nghi_so_ket_giua_nhie-120x90.jpg) Ngày 24/12/2015, Công đoàn trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Hội nghị sơ kết giữa nhiệm kỳ 2012 – 2017. Hội nghị Tổng kết triển khai dạy - học lâm sàng cho ngành Y đa khoa25/12/2015 09:52' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/459BEADB8FF84B6B8C55547352DD988D/Hoi_nghi_Tong_ket_trien_khai_day-hoc_lam_sang_cho_-120x90.jpg) Ngày 23/12/2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Hội nghị tổng kết triển khai dạy – học lâm sàng cho ngành Y đa khoa. Lễ trao bằng tốt nghiệp Trung cấp chính quy khóa 2013 - 201523/12/2015 11:04' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/1D1A0383EEA54611AF439B99E810973C/Le_trao_bang_tot_nghiep_Trung_cap_chinh_quy_khoa_2-120x90.jpg) Sáng ngày 23 tháng 12 năm 2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp Trung cấp chính quy khóa 2013-2015. Bệnh viện trường ký cam kết thực hiện đổi mới phong cách, thái độ phục vụ của cán bộ y tế hướng tới sự hài lòng của người bệnh23/12/2015 10:52' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/6DF4536064AE4887B06C55020AA70738/Benh_vien_truong_ky_cam_ket_thuc_hien_doi_moi_phon-120x90.jpg) Ngày 22/12/2015, Bệnh viện trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức tập huấn và ký cam kết thực hiện đổi mới phong cách, thái độ phục vụ của cán bộ y tế hướng tới sự hài lòng của người bệnh. Đoàn Thanh niên trường và CLB Khỏe & Đẹp tổ chức giao lưu Mừng Giáng sinh và Chào năm mới 201623/12/2015 10:41' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/46B2CA24821244C0A5F3F86687ED8F9D/Doan_Thanh_nien_truong_va_CLB_Khoe_Dep_to_chuc_gia-120x90.jpg) Tối ngày 21/12/2015, CLB Khỏe và Đẹp phối hợp với Đoàn thanh niên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức chương trình giao lưu Mừng giáng sinh và Chào năm mới 2016. Hội cựu chiến binh trường tổ chức Hội nghị tổng kết năm 201519/12/2015 08:05' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/7A63D523A2524B928DAB1616A505A127/Hoi_cuu_chien_binh_truong_to_chuc_Hoi_nghi_tong_ke-120x90.jpg) Ngày 18/12/2015, Hội cựu chiến binh trường đã tổ chức Hội nghị tổng kết năm 2015 và gặp mặt kỷ niệm ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam 22/12. |
|
|
|
|
|