|
|
![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/78D3B3F66A2D42358A185CF9644FA05E/To_chuc_hoi_thi_Can_bo_nganh_Y_te_doi_moi_phong_ca-100x0.jpg) | | | Tối ngày 6/9/2019, tại Hội trường lớn, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội thi “Cán bộ ngành Y tế đổi mới phong cách, ... | |
|
| | ![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/C22B1C6697FD40D29763F77C82148C47/Hoi_thao_Mot_so_dau_an_phan_tu_moi_trong_phat_hien-100x0.jpg) | | | Ngày 18/4/2019, tại Bệnh viện Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội thảo: Một số dấu ấn phân tử mới trong phát hiện sớm ... | |
|
| | ![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/6436A80819D149468CFF111E3A288096/To_chuc_Khoa_tap_huan_Quan_ly_chat_luong_xet_nghie-100x0.jpg) | | | Từ ngày 5/4/2019 đến ngày 7/4/2019, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức khóa tập huấn Quản lý chất lượng xét nghiệm cho 91 ... | |
|
| | ![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/624388A0C3E443C1872B417B508087A6/Tap_huan_An_toan_sinh_hoc_phong_xet_nghiem-100x0.jpg) | | | Sáng ngày 23/11/2018 Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với Sở Y tế Hải Phòng tổ chức lớp “Tập huấn An toàn sinh học phòng ... | |
|
| | ![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/F8129E5D0FB3470DB1BBC043C3164DB2/NCS_Dang_Thi_Thuy_Duong_bao_ve_thanh_cong_luan_an_-100x0.jpg) | | | Ngày 24 tháng 7 năm 2018, tại Trường Đại học Khoa học Tự nhiên – Đại học Quốc gia Hà Nội, NCS Đặng Thị Thùy Dương – giảng viên công ... | |
|
| | ![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/4140C1969B324636839763A03259B9D5/Be_mac_khoa_tap_huan_Quan_ly_chat_luong_xet_nghiem-100x0.jpg) | | | Chiều ngày 19/7/2018, tại trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã diễn ra lễ bế mạc khóa tập huấn “Quản lý chất lượng xét nghiệm” cho gần ... | |
|
| | ![](/Thumbnail.ashx/0/100/0/448253FB4FC742EBBB738AD8B4741B33/Khai_mac_khoa_tap_huan_Quan_ly_chat_luong_xet_nghi-100x0.jpg) | | | Sáng ngày 17/7/2018, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, Sở y tế Hải Dương phối hợp với Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương ... | |
|
| |
|
|
|