|
Trang chủ
>
Tin tức | Lễ trao bằng tốt nghiệp Cao đẳng chính quy khóa 2012 - 2015 Sáng ngày 18 tháng 11 năm 2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp Cao đẳng chính quy khóa 2012-2015. Tới dự có TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Chủ tịch Hội đồng trường, TS. Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà trường, các thầy cô giáo là cán bộ quản lý và cố vấn học tập cùng 497 tân cao đẳng điều dưỡng và kỹ thuật viên y học được nhận bằng tốt nghiệp, trong đó có 7 sinh viên tiêu biểu đạt thành tích xuất sắc được nhà trường khen thưởng và biểu dương. Phát biểu tại buổi lễ, TS. Đinh Thị Diệu Hằng – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường đã chúc mừng các Tân thầy thuốc vừa tốt nghiệp, đồng thời căn dặn đây là dấu ấn ghi nhận thành quả của một chặng đường nỗ lực học tập, rèn luyện, cũng là điểm khởi đầu cho một chặng đường mới còn nhiều gian nan, thử thách, các em cần tri ân công lao của gia đình, bố mẹ, các thầy, cô giáo, CBVC nhà Trường và các cơ sở y tế đã tạo điều kiện để các em hoàn thành tốt khóa học; đồng thời đề nghị mỗi người cần tiếp tục học tập, rèn luyện, nỗ lực không ngừng để hoàn thiện năng lực chuyên môn và phẩm chất đạo đức, tinh thần, thái độ phục vụ người bệnh; năng động, sáng tạo thích nghi với điều kiện, hoàn cảnh mới, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ và sứ mệnh của người điều dưỡng, kỹ thuật viên y tế, góp phần tô thắm thêm truyền thống vẻ vang của Nhà trường. Số lượt đọc:
20500
-
Cập nhật lần cuối:
18/11/2015 01:39:01 PM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Bảo vệ thành công luận án tiến sĩ chuyên ngành Kinh tế chính trị17/11/2015 03:14' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B994F42D3D5E4AC6B8C5A3520A577A3E/Bao_ve_thanh_cong_luan_an_tien_si_chuyen_nganh_Kin-120x90.jpg) Ngày 13/11/2015, tại Học viện Chính trị Quốc gia Hồ Chí Minh, ThS.NCS. Lê Thúy Hường – Trưởng khoa Khoa học cơ bản - Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã bảo vệ thành công luận án Tiến sĩ chuyên ngành Kinh tế chính trị với đề tài “Nguồn nhân lực Y tế vùng đồng bằng sông Hồng” Làm việc với Học viện Y khoa Waseda – Nhật Bản03/11/2015 04:28' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/D25E1CFDFF304ED987FE1623CBD86875/Lam_viec_voi_Hoc_vien_Y_khoa_Waseda-Nhat_Ban-120x90.jpg) Sáng ngày 3/11/2015, đoàn công tác của Học viện Y khoa Waseda – Nhật Bản do TS. Hisayuki Tsuruta làm trưởng đoàn đã thăm và làm việc với trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Làm việc với Chuyên gia dự án AP – QUT29/10/2015 04:23' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/47FF7556CA4A48168BFD3530AA1EF18D/Lam_viec_voi_Chuyen_gia_du_an_AP-QUT-120x90.jpg) Sáng ngày 28/10/2015, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương TS. Phạm Xuân Thành – Phó Hiệu trưởng; Trưởng Phòng đào tạo, phòng QLKH & HTQT cùng các giảng viên Khoa Điều dưỡng đã làm việc với GS. Ann Bonner – Giám đốc dự án AP – QUT và GS. Genevieve Gray – Trường Đại học Công nghệ Queensland – Australia. Lễ trao bằng tốt nghiệp hệ Đại học chính quy khóa IV (2011 - 2015)23/10/2015 04:44' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/378D80A56AFF469EA405ACCA76E80EB0/Le_trao_bang_tot_nghiep_he_Dai_hoc_chinh_quy_khoa_-120x90.jpg) Sáng ngày 23 tháng 10 năm 2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp hệ Đại học chính quy khóa IV (2011 - 2015). Gặp mặt Nữ cán bộ quản lý nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20/1020/10/2015 09:34' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/DA2A68B372624BB6B004EF33C8299A27/Gap_mat_Nu_can_bo_quan_ly_nhan_ngay_Phu_nu_Viet_Na-120x90.jpg) Ngày 19 tháng 10 năm 2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức gặp mặt Nữ cán bộ quản lý nhân ngày truyền thống Hội liên hiệp phụ nữ Việt Nam 20/10. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức kỷ niệm 55 năm truyền thống nhà trường19/10/2015 11:03' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/265841BAE2374A2896DB32FED85A90E9/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_to_chuc_ky_-120x90.jpg) Sáng ngày 17/10/2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã long trọng tổ chức Lễ kỷ niệm 55 năm truyền thống Nhà trường. Tới dự Lễ kỷ niệm có PGS.TS Trần Thị Trung Chiến - Nguyên Bộ trưởng Bộ Y tế, Chủ tịch Hội phòng chống HIV/AIDS Việt Nam, GS.TS Lê Quang Cường – Thứ trưởng Bộ y tế, đồng chí Nguyễn Văn Quế - Phó chủ tịch UBND Tỉnh Hải Dương Gặp mặt cán bộ, giảng viên, viên chức đã công tác tại trường kỷ niệm 55 năm truyền thống nhà trường19/10/2015 11:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/973F55AB8F714595BF8479B8ED852D40/Gap_mat_can_bo_giang_vien_vien_chuc_da_cong_tac_ta-120x90.jpg) Ngày 16/10/2015, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức gặp mặt cán bộ, giảng viên, viên chức qua các thời kỳ nhân dịp kỷ niệm 55 năm truyền thống nhà trường. |
|
|
|
|
|