|
Trang chủ
>
Tin tức | Bổ nhiệm Trưởng phòng Công tác Học sinh, sinh viên
Ngày 9/5/2014, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức trao Quyết định của Hiệu trưởng về việc bổ nhiệm chức vụ Trưởng phòng Công tác Học sinh, sinh viên cho Ths.Bs Nguyễn Văn Thắng – Phó trưởng Khoa Kỹ thuật hình ảnh. Thay mặt Ban Giám hiệu phát biểu chúc mừng Ths.Bs Nguyễn Văn Thắng, TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng nêu rõ: Nhà trường luôn lấy HSSV là trung tâm, do vậy công tác quản lý HSSV giữ vai trò đặc biệt quan trọng trong quá trình thực hiện nhiệm vụ giáo dục và đào tạo của Nhà trường. Hiệu trưởng cũng đề nghị sau khi nhận nhiệm vụ mới, Ths.Bs Nguyễn Văn Thắng cần cố gắng, nỗ lực khắc phục mọi khó khăn, thử thách, tiếp tục tâm huyết, dâng hiến quên mình vì sự phát triển của chuyên ngành Kỹ thuật hình ảnh và thực hiện tốt công tác quản lý HSSV, xứng đáng với sự tin yêu của tập thể cán bộ, viên chức và lãnh đạo trường. Phát biểu sau khi nhận quyết định bổ nhiệm, Ths.Bs Nguyễn Văn Thắng cám ơn sự quan tâm, giúp đỡ và tín nhiệm của Đảng ủy, Ban Giám hiệu, các đồng chí cán bộ quản lý và CBVC trong toàn trường đồng thời cam kết sẽ cố gắng, nỗ lực hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được phân công, cống hiến sức mình vì HSSV và vì sự phát triển của Nhà trường
TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường trao Quyết đinh bổ nhiệm và chúc mừng Ths.Bs Nguyễn Văn Thắng
Số lượt đọc:
20591
-
Cập nhật lần cuối:
12/05/2014 04:14:02 PM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Làm việc với Trung tâm dự phòng và kiểm soát bệnh tật Hoa Kỳ tại Việt Nam (CDC)06/05/2014 09:19' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/8259EB9B07914167B79D8273166676BF/Lam_viec_voi_Trung_tam_du_phong_va_kiem_soat_benh_-120x90.jpg) Ngày 5 tháng 5 năm 2014, Đoàn làm việc của CDC Hoa Kỳ tại Việt Nam do ông Kyle B. Bond, Giám đốc Chương trình “Nâng cao năng lực phòng Xét nghiệm” làm trưởng đoàn cùng các thành viên đã đến thăm và làm việc tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Kiểm tra sức khỏe 1784 lái xe tỉnh Hải Dương, phát hiện 62 người dương tính với chất ma túy29/04/2014 08:49' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/89DC802167FB41968BE6CBEDEF24298E/Kiem_tra_1043_lai_xe_da_phat_hien_36_nguoi_duong_t-120x90.jpg) Từ ngày 16/4 đến ngày 28/4/2014, Bệnh viện Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương kết hợp với Sở giao thông tỉnh Hải Dương đã tiến hành khám sức khỏe và kiểm tra Test phát hiện sử dụng chất ma túy cho toàn bộ lái xe của hơn 80 doanh nghiệp kinh doanh vận tải hàng hóa, hành khách, du lịch thuộc Hiệp hội vận tải ô tô tỉnh Hải Dương. Hội thảo năng lực lãnh đạo điều dưỡng tại Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương24/04/2014 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/E1863795AE224AEDBBF66A023A9F2837/Hoi_thao_nang_luc_lanh_dao_dieu_duong_tai_Truong_D-120x90.jpg) Trong khuôn khổ hợp tác với trường đại học Công nghệ Queensland (QUT) Australia, ngày 24/4/2014, Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Hội thảo “Năng lực lãnh đạo trong thực hành điều dưỡng” Tổ chức thi tuyển sinh đại học liên thông đợt 1 năm 201420/04/2014 10:26' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/C9B992172B9646788DDC465C62BE900D/To_chuc_thi_tuyen_sinh_dai_hoc_lien_thong_nam_2014-120x90.jpg) Từ ngày 18 đến ngày 20 tháng 4 năm 2014, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức thi tuyển sinh đại học liên thông hình thức vừa làm vừa học từ trình độ cao đẳng, trung cấp. Hội thảo xây dựng tiêu chuẩn nghề nghiệp chức danh viên chức kỹ thuật y học và hộ sinh20/04/2014 12:00' AM Tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, ngày 17/4/2014, Bộ Y tế và Hội Điều dưỡng Việt nam đã tổ chức Hội thảo Xây dựng Tiêu chuẩn nghiệp vụ chức danh viên chức Kỹ thuật y và Hộ sinh. Đánh giá công nhận phòng thí nghiệm chuẩn sau 3 năm hoạt động theo tiêu chuẩn ISO/IEC 17025:2005 tại Labo xét nghiệm an toàn vệ sinh thực phẩm19/04/2014 08:45' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EB999CB6D344DF6BA4B87852F58AD5E/Danh_gia_cong_nhan_phong_thi_nghiem_chuan_sau_3_na-120x90.jpg) Ngày 16 - 17 tháng 4 năm 2014, Văn phòng Công nhận chất lượng - Bộ Khoa học & Công nghệ đã cử đoàn chuyên gia đánh giá, giám sát do bà Nguyễn Hồng Nhung làm trưởng đoàn tiến hành đánh giá công nhận lại Labo Xét nghiệm An toàn vệ sinh thực phẩm thuộc Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương sau 3 năm hoạt động theo tiêu chuẩn ISO/IEC 17025:2005. Ban tuyên giáo Tỉnh ủy Hải Dương khảo sát các giải pháp củng cố, nâng cao chất lượng hoạt động của các cấp ủy đảng về công tác chính trị tư tưởng tại Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương18/04/2014 04:03' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/74234BB2A7CD483C843DD89DBB90F2B6/Ban_tuyen_giao_Tinh_uy_Hai_Duong_khao_sat_cac_giai-120x90.jpg) Ngày 17/4/2014, đoàn công tác của Ban tuyên giáo Tỉnh ủy Hải Dương do đồng chí Nguyễn Đức Tuấn– Phó Trưởng Ban tuyên giáo Tỉnh ủy làm trưởng đoàn đã tới khảo sát các giải pháp củng cố, nâng cao chất lượng hoạt động của các cấp ủy đảng về công tác chính trị, tư tưởng tại Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương. Tham dự có đồng chí Nguyễn Trọng Tuệ, Phó Bí thư thành ủy Hải Dương. Tiếp đoàn có TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường và các đồng chí đại diện Đảng ủy, Ban Giám hiệu, phòng Công tác HSSV của Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương. |
|
|
|
|
|