|
Trang chủ
>
Tin tức | Lễ trao bằng tốt nghiệp hệ Trung cấp chính quy khóa 2009 - 2011 Sáng ngày 25/11/2011, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp hệ Trung cấp chính quy cho 287 học sinh với 3 chuyên ngành đào tạo: Điều dưỡng đa khoa, Kỹ thuật xét nghiệm và Kỹ thuật hình ảnh. Tham dự buổi Lễ có đại diện Ban giám hiệu Nhà trường, Trưởng các Khoa, Phòng, Bộ môn, cùng đông đảo giảng viên và học sinh khóa 2009 – 2011 tham dự. Với sự nỗ lực vượt khó của học sinh và cán bộ giảng viên, trong 2 năm qua chất lượng đào tạo của hệ Trung cấp chính quy đã thu được những kết quả to lớn, tỷ lệ tốt nghiệp đạt 87,9%, 165 học sinh xếp học lực khá chiếm 57,5% và 9 học sinh xếp học lực giỏi, 100% học sinh thực hiện tốt nội quy, quy định của Nhà trường. Phát biểu tại buổi Lễ trao bằng tốt nghiệp, thay mặt Nhà trường,TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng chúc mừng những kết quả đạt được của học sinh hệ Trung cấp chính quy khóa học 2009 – 2011 và mong rằng: các tân Điều dưỡng – Kỹ thuật viên tiếp tục tự học vươn lên, nâng cao trình độ tay nghề, đoàn kết thương yêu người bệnh để gìn giữ cái tâm, cái đức của người Thầy thuốc, không bị phiền nhiễu bởi mặt trái của cơ chế thị trường và Nhà trường sẵn sàng chào đón các em về học tập nâng cao trình độ Đại học.. Nhân dịp này, Hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương khen thưởng 4 học sinh có thành tích xuất sắc trong khóa học và chúc cho các học sinh sớm có việc làm ổn định góp phần vào sự nghiệp chăm sóc bảo vệ sức khỏe nhân dân.
MỘT SỐ HÌNH ẢNH BUỔI LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP
![](/Image.ashx/image=pjpeg/3c5fb29a117d40dc9048d546613b6f14-IMG_3805.jpg/IMG_3805.jpg)
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/ff19adcce3bc4b3a9b7853a415bd2025-IMG_3821.jpg/IMG_3821.jpg)
|
Lãnh đạo Nhà trường cùng học sinh trong buổi Lễ Trao bằng tốt nghiệp hệ Trung cấp chính quy khóa 2009 - 2011
|
TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng Nhà trường nhấn mạnh vấn đề y đức của người Thày thuốc trong buổi Lễ trao bằng tốt nghiệp
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/26f39bc39f3c469dafecaea90010a6d7-IMG_3808.jpg/IMG_3808.jpg)
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/f962fd5e3dd04d6fa2c4bc71e77fb983-IMG_3813.jpg/IMG_3813.jpg)
|
Các tiết mục văn nghệ chào mừng buổi Lễ trao bằng tốt nghiệp
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/f082230c6cf141d0af17c7e48c469d03-IMG_3817.jpg/IMG_3817.jpg)
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/764b4647245d49bfaf2d7a8314af2076-IMG_3823.jpg/IMG_3823.jpg)
|
TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng Nhà trường tặng giấy khen cho 4 học sinh xuất sắc trong khóa học
|
Thay mặt 287 học sinh trong khóa học, Học sinh Bùi Văn Cư – Lớp ĐD 34A Phát biểu tri ân các Thày cô |
![](/Image.ashx/image=pjpeg/aafa2e6f312f4fe69f7d3226ba20bf73-IMG_3846.jpg/IMG_3846.jpg)
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/41bc14bdf0d8491f9a276c89b0703f56-IMG_3861.jpg/IMG_3861.jpg)
|
Niềm vui của các học sinh trong Lễ trao bằng tốt nghiệp
|
Số lượt đọc:
20494
-
Cập nhật lần cuối:
25/11/2011 03:29:06 PM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Lễ trao bằng tốt nghiệp hệ Cao đẳng chính quy khóa 2008 - 201125/11/2011 07:48' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/8F45E687C2DF417F8A3B73878DEEF3D4/Le_trao_bang_tot_nghiep_he_Cao_dang_chinh_quy_khoa-120x90.jpg) Sáng ngày 24/11/2011, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp hệ Cao đẳng chính quy khóa 2008 – 2011 cho 507 sinh viên với 10 chuyên ngành đào tạo: Điều dưỡng đa kha, Điều dưỡng gây mê hồi sức, Điều dưỡng Nha khoa, Vật lý trị liệu phục hồi chức năng, Kỹ thuật Xét nghiệm, Kỹ thuật Hình ảnh, Điều dưỡng Hộ sinh, Vệ sinh an toàn thực phẩm, Y học dự phòng và Dinh dưỡng tiết chế... Bài phát biểu nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20/11 của Hiệu trưởng22/11/2011 09:35' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/7525AE8F43EA41EFB51B07226CDC08A0/BAI_PHAT_BIEU_NHAN_NGAY_NHA_GIAO_VIET_NAM_2011-120x90.jpg) Kính thưa các đồng chí lãnh đạo UBND tỉnh Hải Dương, Lãnh đạo các Viện, Bệnh viện Thưa các Thầy, cô giáo
CẢM XÚC TRI ÂN22/11/2011 08:56' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/6F72BADA291A4DAE934937481ED7756F/CAM_XUC_TRI_AN-120x90.jpg) Từ khi sinh ra, cha mẹ cho ta một hình hài, dáng đứng rồi lại cho ta dòng sữa mát lành và nuôi ta khôn lớn. Ngày ngày cắp sách tới trường, Thày cô lại là những người trao cho ta nguồn tri thức, đưa ta cập bến vinh quang. Công ơn trời bể đó chúng em không một phút lãng quên... Giao lưu văn nghệ “ Tri ân Thầy cô”22/11/2011 08:47' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/D23C63FE31634BF9B8F03EEC9825D7EC/Giao_luu_van_nghe_Tri_an_Thay_co-120x90.jpg) Nhân dịp kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11), tối ngày 18/11/2011, Ban Chấp hành Đoàn TNCS Hồ Chí Minh – Hội Sinh viên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức đêm giao lưu văn nghệ. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/1122/11/2011 08:34' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/6265575286BA4903AF280527C3FD1109/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_to_chuc_ky_-120x90.jpg) Sáng ngày 19/11/2011, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương long trọng tổ chức Lễ kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11, đón nhận cờ thi đua của UBND tỉnh Hải Dương và tổ chức sinh hoạt khoa học. Tham dự buổi Lễ có TS. Đặng Thị Bích Liên – UVBTV Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, các nhà khoa học ngành y tế, cùng đông đảo cán bộ, giảng viên trong Nhà trường tham dự Khai giảng Lớp Trung cấp Xét nghiệm văn bằng 2 năm học 2011-201222/11/2011 08:14' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/EA1EF8CDDE9849E18E7B902D041ACE62/Khai_giang_Lop_Trung_cap_Xet_nghiem_van_bang_2_nam-120x90.jpg) Ngày 17/11/2011, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức khai giảng lớp Trung cấp Xét nghiệm văn bằng 2 khóa II năm học 2011- 2012 cho 33 học viên. Tham dự Lễ khai giảng có, đại diện Ban giám hiệu, một số phòng ban của Trường và các học viên. Tổ chức nhập học hệ Đại học vừa làm vừa học năm học 2011 - 201216/11/2011 04:26' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/CCA5DB125DB046E081CE00D51416C2B3/To_chuc_nhap_hoc_he_Dai_hoc_vua_lam_vua_hoc_nam_ho-120x90.jpg) Ngày 15/11/2011, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức nhập học cho thí sinh trúng tuyển hệ Đại học vừa làm vừa học năm học 2011-2012 với các chuyên ngành Điều dưỡng, Kỹ thuật Xét nghiệm, Kỹ thuật Hình ảnh và Vật lý trị liệu... |
|
|
|
|
|