|
Trang chủ
>
Tin tức | Họp Hội đồng Tự đánh giá các chương trình đào tạo cử nhân Điều dưỡng, Kỹ thuật hình ảnh y học, Kỹ thuật phục hồi chức năng Ngày
5/11/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã họp hội đồng Tự đánh giá
các chương trình đào tạo Điều dưỡng, Kỹ thuật hình ảnh y học, Kỹ thuật phục hồi
chức năng dưới sự chủ trì của TTƯT. PGS.TS Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà
trường - Chủ tịch Hội đồng tự đánh giá. Tham dự có TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính –
Nguyên Chủ tịch Hội đồng trường, TS.BS Trần Quang Cảnh – Bí thư Đảng ủy, Chủ
tịch Hội đồng Trường, thành viên các hội đồng tự đánh giá và đại diện các khoa,
bộ môn, phòng ban chức năng.
Tại
buổi làm việc, Th.S Nguyễn Thị Thanh Hương – Trưởng phòng KT & ĐBCLGD đã
đọc các quyết định hội đồng tự đánh giá, bao gồm chủ tịch hội đồng, phó chủ
tịch hội đồng và các thành viên hội đồng.
Phát
biểu tại buổi làm việc, TS.BS Trần Quang Cảnh đề nghị Phòng KT & ĐBCLGD và
các hội đồng tự đánh giá xây dựng kế hoạch và phân công nhiệm vụ cụ thể cho các
thành viên, phối hợp với các phòng chức năng chuẩn bị các điều kiện về nhân
lực, tài chính, vật tư trang thiết bị phục vụ tự đánh giá.
TTƯT.PGS.TS
Vũ Đình Chính phát biểu nhấn mạnh tầm quan trọng của hoạt động tự đánh giá, các
thành viên trong hội đồng TĐG và các đơn vị khoa phòng, bộ môn cần phối hợp
nhịp nhàng để hoàn thành tốt nhiệm vụ TĐG CTĐT, góp phần đảm bảo và nâng cao
chất lượng đào tạo, tiến tới đào tạo sau đại học các ngành.
Kết
luận cuộc họp, TTƯT. PGS.TS Đinh Thị Diệu Hằng khẳng định đây là nhiệm vụ trọng
tâm của năm học 2021-2022, đề nghị Phòng KT& ĐBCLGD căn cứ các ý kiến của
lãnh đạo trường và các đơn vị hoàn thành kế hoạch tự đánh giá và bổ sung kế
hoạch tự đánh giá CTĐT Y khoa; Các phó chủ tịch HĐ xây dựng kế hoạch cụ thể tự
đánh giá của từng ngành, các phòng, ban, các khoa, bộ môn hoàn thiện và cung
cấp minh chứng cụ thể, đầy đủ hỗ trợ công tác tự đánh giá. ![](/Image.ashx/image=jpeg/3f596a20267744059a01b96f82f1c9f8-IMG_4946.jpg/IMG_4946.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/0934c15a9bde4e448f14ef9ebe476ae2-IMG_4945.jpg/IMG_4945.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/97412b2353c64b9099d48b024a8e88ba-IMG_4951.jpg/IMG_4951.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/7095ec2b62f5474ebd0a1197d32b06c6-IMG_4958.jpg/IMG_4958.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/7326b296d8c142d3a9c65012e4ac1ce2-IMG_4964.jpg/IMG_4964.jpg)
Số lượt đọc:
124
-
Cập nhật lần cuối:
01/12/2021 07:07:36 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Hội nghị cố vấn học tập năm học 2021-202203/11/2021 10:14' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/C619679431BF4ED584A728AEBF92AB92/Hoi_nghi_co_van_hoc_tap_nam_hoc_2021-2022-120x90.jpg) Ngày 29/10/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Hội nghị cố vấn học tập năm học 2021-2022 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS Đinh Thị Diệu Hằng – Hiệu trưởng nhà trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương khai giảng năm học 2021-202203/11/2021 09:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/1654D87A2CD54EBBB559D86C6CE491DC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_khai_giang_-120x90.jpg) Sáng ngày 26/10/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học mới 2021-2022. Khoa Phục hồi chức năng tổ chức các hoạt động chào đón Tân sinh viên và kỷ niệm ngày Hoạt động trị liệu thế giới năm 202128/10/2021 07:13' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9ABF6664A2AE459C828EEFC1DF10EECC/Khoa_Phuc_hoi_chuc_nang_to_chuc_cac_hoat_dong_chao-120x90.jpg) Sáng ngày 23/10/2021, Khoa Phục hồi chức năng - Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã tổ chức buổi lễ chào mừng tân sinh viên và kỷ niệm ngày Hoạt động trị liệu thế giới – OT DAY (27/10). Cục Khoa học công nghệ và Đào tạo – Bộ Y tế làm việc tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương22/10/2021 09:57' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/2E2143458E2441E39CEBB4E5396818A5/Cuc_Khoa_hoc_cong_nghe_va_Dao_tao-Bo_Y_te_lam_viec-120x90.jpg) Ngày 22/10/2021, Đoàn công tác của Cục Khoa học công nghệ và Đào tạo do TS. Phạm Văn Tác – Phó Chủ tịch Hội đồng Y khoa Quốc gia – Cục trưởng làm trưởng đoàn cùng các cán bộ, chuyên viên của Cục đã đến làm việc tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Trao bằng khen của UBND tỉnh Bắc Ninh cho tập thể và cá nhân Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương có thành tích xuất sắc trong hỗ trợ tỉnh Bắc Ninh phòng chống dịch Covid-1908/10/2021 09:35' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/BA30247524BA42CAA25C77F4E2D17DED/Trao_bang_khen_cua_UBND_tinh_Bac_Ninh_cho_tap_the_-120x90.jpg) Ngày 7/10/2021, thừa ủy quyền của Chủ tịch UBND tỉnh Bắc Ninh, đoàn công tác của tỉnh Bắc Ninh gồm TS. Tô Thị Mai Hoa – Tỉnh ủy viên, Giám đốc Sở Y tế Bắc Ninh cùng TS. Ngô Thị Xuân - Giám đốc Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Bắc Ninh và đại diện một số phòng ban của Sở Y tế Bắc Ninh đã đến làm việc và trao bằng khen của Chủ tịch UBND tỉnh Bắc Ninh cho tập thể và cá nhân Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương có thành tích xuất sắc trong hỗ trợ tỉnh Bắc Ninh phòng chống dịch Covid-19. Hội nghị viên chức, người lao động năm học 2021-202228/09/2021 07:30' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/6E6B64AA49994597AF741449159539E2/Hoi_nghi_vien_chuc_nguoi_lao_dong_nam_hoc_2021-202-120x90.jpg) Ngày 24/9/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Hội nghị viên chức, người lao động năm học 2021-2022. Tuần sinh hoạt chính trị đầu khóa cho sinh viên các khối năm học 2021-202228/09/2021 07:14' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3D0C775FF9414FB2BCBCE6820EF9FD30/Tuan_sinh_hoat_chinh_tri_dau_khoa_cho_sinh_vien_ca-120x90.jpg) Từ ngày 20-24/9/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức tuần sinh hoạt công dân – sinh viên đầu năm học 2021-2022 cho sinh viên Đại học các chuyên ngành trong trường. |
|
|
|
|
|