|
Trang chủ
>
Tin tức | Khai giảng lớp bổ túc Vật lý trị liệu/ Phục hồi chức năng khóa 19 Sáng ngày 15/5/2012, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ khai giảng cho lớp Bổ túc Vật lý trị liệu/Phục hồi chức năng khóa 19. Tham dự buổi lễ có đại diện phòng Đào tạo, Phòng Kiểm định chất lượng đào tạo, Khoa VLTL/ PHCN và các học viên của lớp học. Sau khi hoàn thành khóa học 3 tháng, học viên sẽ được bổ sung kiến thức, kỹ năng và thái độ cần thiết về VLTL/PHCN để có khả năng ứng dụng và thực hiện được các kỹ thuật VLTL cơ bản, đồng thời thiết lập được chương trình VLTL/PHCN cho người bệnh, người tàn tật tại cơ sở điều trị và cộng đồng.
Một số hình ảnh tại buổi lễ
![](/Image.ashx/image=pjpeg/d8e7faa830a446929bda80b528c93af6-IMG_1750.jpg/IMG_1750.jpg)
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/e9dc3167a0a241c589bc5fdb59fbf315-IMG_1755.jpg/IMG_1755.jpg)
|
ThS. Bùi Hoàng Ngân – Trưởng phòng Kiểm định chất lượng đào tạo – đọc Quyết định mở lớp của Hiệu Trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương
|
TS. Trần Thị Minh Tâm – Trưởng Phòng Đào tạo trình bày mục tiêu, nội dung, quy chế của khóa học
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/6bba6817c6d543b28f9f43f0960b68f3-IMG_1763.jpg/IMG_1763.jpg)
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/c434a82525bc4f5db2bafdb4e5287de3-IMG_1762.jpg/IMG_1762.jpg)
|
TS. Phạm Thị Nhuyên - Trưởng khoa VLTL/ PHCN phát biểu ý kiến động viên, nhắc nhở lớp học |
Thay mặt lớp học, học viên Đinh Bá Sơn xin hứa sẽ hoàn thành khóa học với kết quả cao
|
![](/Image.ashx/image=pjpeg/2c5b36d59e1142379fd463fb34a606a5-IMG_1758.jpg/IMG_1758.jpg)
Các học viên tham dự buổi lễ khai giảng | |
|
|
|