|
Trang chủ
>
Tuyển sinh
>
Tuyển sinh ngắn hạn | Thông báo nhập học lớp bổ sung kiến thức ngành xét nghiệp y học (Thời gian đào tạo 3 tháng) GIẤY BÁO NHẬP HỌC LỚP BỔ SUNG KIẾN THỨC NGÀNH XÉT NGHIỆM Y HỌC
Kính gửi: Anh (chị) Sinh ngày: Nơi sinh: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương trân trọng thông báo: Anh (chị) đã đủ điều kiện tham gia lớp Bổ sung kiến thức ngành Xét nghiệm y học dành cho đối tượng tốt nghiệp Cao đẳng Xét nghiệm Y học dự phòng do Trường tổ chức Xin kính mời anh (chị) đúng 8h30 ngày 16 tháng 4 năm 2012 đến làm thủ tục nhập học tại Phòng 104 - nhà Điều hành - Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. 1. Thời gian học tập : - 3 tháng (Từ 16/04/2012 đến 16/07/2012) - Khai giảng: Ngày 16 tháng 4 năm 2012 2. Nội dung đào tạo: - Theo chương trình đào tạo Bổ sung kiến thức ngành Xét nghiệm y học. - Kết thúc khoá học: Học viên được cấp chứng chỉ “Bổ sung kiến thức ngành Xét nghiệm y học trình độ cao đẳng”. 3. Học phí: 1.400.000đồng/tháng x 3 tháng = 4.200.000đồng. Học viên tự túc chỗ ở, tư trang, đồ dùng cá nhân, áo thực tập, mũ, khẩu trang.
Mọi chi tiết, xin liên hệ: Phòng Đào tạo - Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương. Số 1 đường Vũ Hựu, thành phố Hải Dương. Điện thoại: 0320. 3891 788. Website: http://www.hmtu.edu.vn
| |
|
|
|