|
Nội dung công việc
|
Ngày/Thời gian | Thứ ba,
05/11/2019
- 01h00 AM | Trạng thái | Hoàn thành | Quan trọng | Bình thường | Khẩn cấp | Bình thường | Phân loại: | | | Tiêu đề | Bệnh viện tập trung tự đánh giá chất lượng và chuẩn bị Hội thao kỹ thuật | Người chủ trì | TS. Nguyễn Hằng Lan | Phối hợp thực hiện | Phòng KHTH và các đơn vị | Địa điểm | | Yêu cầu | | | Chi tiết: |
| Ghi chép: | | | Cập nhật lần cuối:
01/11/2019 12:08:16 PM
(Nguyễn Thành Long)
![](/Skins/Default/Images/Icons/top-1.gif) |
|
|
|
|